Daily Court Trial

 

Daily Court Trial

Case Number Plaintiff Defendant Date Appointed Appointment Bench Appointment Reason
1 00/0001/256827 አብዱልቃድር ኢብራሒም ከድር ኢብራሒም /2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
2 00/0001/260327 በላይ ገ/እግዚአብሔር ገብሬ እና የኢትዮጲያ ንግድ ባንክ /2 ተጠሪዎች/ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
3 00/0001/259510 አብዱራሒም ሀጂባሜ ኬኖ ሃጂባሜ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
4 00/0001/260036 በሱፍቃድ ሳህሉ በቀለ የፌደራል ዐቃቤ ህግ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
5 00/0001/259783 በረከት ሉሌ መኮንን ጉምሩክ ኮሚሽን 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
6 00/0001/259772 ፅጌ ቱፋ ቆርቻ ሰብለ ወንድምአገኘሁ ገብረክርስቶስ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
7 00/0001/259999 የቃሊቲ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት ተክላይ ሀጎስ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
8 00/0001/259789 መሀመድ አሜ አብዲ /10ሰዎች/ ጀማል አሊይ አህመድ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
9 00/0001/259787 ታረቀኝ ግዛው አብርሃ ሄርሜላ ገ/ኪዳን ኃይሉ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
10 00/0001/259491 እንዳለ ተፈራ ወ/አማኑኤል የምስራች ክንፈ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
11 00/0001/259273 የቻለ ሊቁ መሃሪው ጌቴ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ቅሬታ ለመስማት
12 00/0001/259288 የኢትዮጲያ ንግድ ባንክ ቴፒ ቅርንጫፍ መሀመድ ሲራጅ ማህሙድ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
13 00/0001/259013 ኩማ ቱፋ ገመዳ በለጤ በዳኔ ካሳዬ(7ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
14 00/0001/258774 ተካልኝ ያለዉ ፌ/ጠ/ዐ/ሕግ 7/10/2016 ጠዋት ወንጀል ችሎት 2ኛ ለምርመራ
15 00/0001/258821 የፌደራል ገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ፅ/ቤት ኤክሲድ አውቶሞቲቭ ኢንዱስትሪ ኃ/የተ/የግል ማህበር 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
16 00/0001/258827 ትዕግስት ጌትነት ሰልፈኛው ቀለሟ በላይነህ/6ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
17 00/0001/258823 ሙስጠፋ እንድሪስ በርጌቾ ብዙነሽ ከበደ አቦ/2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
18 00/0001/258804 በኢትዮጲያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ያዶት ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
19 00/0001/258810 ሻሄቦ ቡሴር ፁስማን ዘቢባ ነስረዲን ኤርጊቾ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
20 00/0001/258801 አሰፋው አበራ ወርዶፋ ዮብሰን ተሾም ወርቁ(3ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
21 00/0001/258223 ድንቁ ገልሚቻ ዋቅለፈ የን/ስ/ላ/ክ/ከተማ መሬት ልማትና አስተዳደር ጽ/ቤት(3ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
22 00/0001/264456 ክብሮም ገ/እግዚአብሄር ገዛኸኝ/2ሰዎች/ የፌደራል ጠቅላይ ዐ/ህግ 7/10/2016 ጠዋት ወንጀል ችሎት 2ኛ መልስ ለመቀበል
23 00/0001/260019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ሙኒር መሀመድ ከሊፋ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
24 00/0001/255857 አስፋው ተሰማ ወ/ዮሐንስ ዝናሽ ተሰማ ወ/ዮሐንስ/2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
25 00/0001/260185 የኋላሸት ተስፋዬ አማረ ለማ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
26 00/0001/260190 የገቢዎች ሚኒስቴር ታምሪን ኢንተርናሽናል ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
27 00/0001/264640 ግሎባል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ አንበሳ ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 2ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
28 00/0001/264474 አንዋር አብዱልኸፋር ኸሊል በድሪያ አብዱላሂ /6ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ይግባኝ ባይን ለመስማት
29 00/0001/264204 ብርሃን ሞላ ዳኜ አብርሃም ገ/ሚካኤል ለውጠ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ይግባኝ ባይን ለመስማት
30 00/0001/264006 ድንቁ አባይ ወ/እየሱስ አብርሃም አባይ ወ/እየሱስ(3ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ይግባኝ ባይን ለመስማት
31 00/0001/263059 ፋይዝ መሀመድ ወራሾች አበራሽ ሀሚድ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
32 00/0001/262996 አብዱልጀባር ኡመር ኡርጎ እነ መሐመድ ሃሰን /4 ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት 2ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ቅሬታ ለመስማት
33 00/0001/262226 ፍቅሩ ገበየሁ/4 ሰዎች/ አጥሌ ገበየሁ/2 ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
34 00/0001/262397 ዮስቲና ወንድማገኝ(ሞግዚት ወ/ሮ እፀገነት አየለው) ንግስት ጥላሁን 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
35 00/0001/262383 የሽሐረግ መስፍን ወ/ገብርኤል ስጦታው ሲሳይ መንግስቱ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
36 00/0001/262271 ስንታየሁ በልሁ /3ሰዎች/ አየለች ወ/አማኑኤል 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
37 00/0001/262052 አዲሱ አለሙ ምትኩ ብሩክ አለሙ ምትኩ/2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
38 00/0001/261690 ፀሐይ ኢንሹራንስ አ/ማ እነ የኢ/ፌ/ዴ/ሪ የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ትእዛዝ ለመስጠት
39 00/0001/261577 ማህሌት ገብረመድህን ብርሃኑ አሸናፊ አበጄ ወሌ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
40 00/0001/261461 አለሙ ታደሰ አየለ ትዕግስት ከበደ አዩ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
41 00/0001/261277 ሳራ ኤሊያስ ሰኢድ/6 ሰዎች/ ሰይድ ኤሊያስ ሰኢድ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
42 00/0001/261126 ዋጋሪ አመኑ እነ ገለታ ዋጋሪ (2ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
43 00/0001/260904 ገበያነሽ አብየ ባህረነጋሽ ተፈራ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
44 00/0001/260725 መዓዛ ይመር የሱፍ /3 ሰዎች/ ወርቅውሃ መሀመድ /2 ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
45 00/0001/260699 የሻው መብራት የገላማጠቢያ ንዑስ ማዘጋጃ ቤት 7/10/2016 ጠዋት 2ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
46 00/0001/260453 ስለሺ አክሊሉ ሙሉጌታ ብራስዩዝ አካዳሚ ኃ/የተ/የግ/ማ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት ለምርመራ
47 00/0001/260399 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ጎቡ ኃላ/የተ/ግል/ማህበር 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
48 00/0001/260174 ገቢዎች ሚኒስቴር ዴዎ ኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
49 00/0001/253492 እንዳሻው አለማር/3 ሰዎች/ እንዳልካቸው ተመስገን/2 ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
50 00/0001/264072 ከተማ ከበደ በፍተህ ሚኒስቴር የልዩ ልዩ ወንጀል ጉዳዮች ዳሬክቶሬት 7/10/2016 ጠዋት ወንጀል ችሎት 2ኛ መልስ ለመቀበል
51 00/0001/248732 ክፍለማርያም ቸርነት /2 ሰዎች/ አሳምን ሽፈራ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
52 00/0001/265607 ፈትያ ከድር መሀመድ አወል አህመድ 7/10/2016 ጠዋት 2ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
53 00/0001/246403 መስከረም ወርቁ የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ከ/ልማት ቤቶች ኮንስትራክሽን መምሪያ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
54 00/0001/265618 አሰፋ ቱኔ ከሚሶ የፌዴራል ዓቃቤ ሕግ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
55 00/0001/244999 ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ካኪ ኃላ/ተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ለምርመራ
56 00/0001/244543 ፈረዝጊ ፀሃዬ ሕንፃና የውሃ ሥራዎች ግንባታ ተቋራጭ የአማራ ውሀ መስኖና ኢነርጂ ልማት ቢሮ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 2ኛ ችሎት ለምርመራ
57 00/0001/242737 ላቀው ክፍሌ አመኑ/3 ሰዎች/ ሀብታሙ ንጉሴ ወ/ፃዲቅ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
58 00/0001/247713 ብርቱካን ገሰሰ የሱፍ ታደሰ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
59 00/0001/265663 አሰፋ ቱኔ የፌ/ዐ/ህግ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
60 00/0001/265698 ፈንታሁን ተረቅ አለሽኝ ምረቱ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
61 00/0001/265760 አዲስ አበባ ፖሊስ አሚን ሁሴን አወል 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
62 00/0001/265776 ዳን ባህረነጋሽ ገብሩ የፌዴራል ዐቃቤ ህግ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
63 00/0001/265875 አ/አበባ ፖሊስ አህመድ አልየ(2 ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
64 00/0001/265798 ሳዴቦ ሳርሚሶ ንጉሴ ረዲዬ 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
65 00/0001/265839 ፌ/ፖ/ወንጀል ምርመራ ጠ/መምሪያ እነ ኮን/ል ተስፋዬ አየለ አይዳቆ/2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ወንጀል ችሎት 2ኛ ቅሬታ ለመስማት
66 00/0001/253089 ጥበቡ አብዱላዚና አስማማው የኮ/ግ/መሣሪያዎች አቅ/የህ/ሸ/ማህበር የየካ ክ/ከ/ወረዳ 13 ኮ/ቤ/ል/ጽ/ቤት ማዕከላዊ ሎቂ የልማት ተወካዮች(3ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 2ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
67 00/0001/248753 ታደሰ አስማረ የፌ/ጠ/ዐ/ህግ 7/10/2016 ጠዋት ወንጀል ችሎት 2ኛ ለምርመራ
68 00/0001/234980 መርዕድ ታደሰ ገ/መድህን /መርዕድ ታደሰ ህንፃተቋራጭ/ ቡና ኢንተርናሽናል ባንክ አ/ማ/2 ተጠሪዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 2ኛ ችሎት ለምርመራ
69 00/0001/249330 አንበሳ ኢንሹራንስ ኩባንያ(አ.ማ) አለም አሰፋ ይመር (3 ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
70 00/0001/252608 ሳሙኤል ወረስ ሰላማዊት ሙሉጌታ አባይ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት ለምርመራ
71 00/0001/252390 ንጋቱ ከበደ ዋሲሁን አለሙ/2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
72 00/0001/265112 ክብነሽ አልዩ ባቂ /4ሰዎች/ በኢትዮጵያ ኦርቶዶክስ ተዋህዶ ቤተክርስቲያን የመርካቶ ደብረ ሀያል ቅ/ራጉኤል ቤተክርስቲያን ሰበካ ጉባኤ ጽ/ቤት /2ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 1ኛ ችሎት አስተያየት ለመቀበል
73 00/0001/252361 ጉምሩክ ኮሚሽን ባህርዳር ቅ/ጽ/ቤት ሃይለማርያም መለሰ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
74 00/0001/251409 ቴዎድሮስ ታደሰ አብነት ታደሰ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
75 00/0001/251266 ገነት መኮንን ገመቹ ዘውዴ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
76 00/0001/249027 ጎሳ መላኩ ዋቅጅራ(4 ሰዎች) ሸዋዬ ሰንበታ(3 ሰዎች) 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
77 00/0001/265501 ህዳር 11 ክ/ከተማ አስ/ጽ/ቤት /በአሁኑ መጠሪያ አጽ ቴዎድሮስ ክ/ከተማ/ አንቲገኝ መንግስቴ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
78 00/0001/251074 አሊ እጅጉ መሀመድ እጅጉ 7/10/2016 ጠዋት 1ኛ ሰበር ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
79 00/0001/265342 መኪያ ጀማል አብዱራህማን ነሪ (6 ሰዎች ) 7/10/2016 ጠዋት 3ኛ አጣሪ ሰበር ችሎት አመልካችን ለመስማት
80 00/0001/250675 ትዕግስት አስፋው ታዬ አምሳሉ ሚሊኪያስ ሽምኦን 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
81 00/0001/250093 የቦሌ ክ/ከተማ ክ/ከተማ ወረዳ 12 ደንብ ማስከበር ፅ/ቤት/2 ሰዎች ሶፎንያስ ሰይፉ/2 ሰዎች/ 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
82 00/0001/250101 ተካልኝ ገ/ማርያም ጌጤ ገረመው 7/10/2016 ጠዋት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
83 00/0001/263052 እንዳልካቸው ግዛው ደምሴ ክላሲክ የእንጨት ውጤቶች አምራች /3ሰዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
84 00/0001/264471 ሽመልስ ፀጋዬ የኢፌዲሪ የግል ድርጅት ሰራተኞች ዋስትና አስዳደር ሸገር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት መልስ ለመቀበል በሬጅስትራር በኩል
85 00/0001/263769 ከበደ አለሙ ደበላ በኢ.ፌ.ድ.ሪ የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና ኤጀንሲ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
86 00/0001/233785 ዮናታን ተስፋዬ አለሙ ታደሰ ተፈራ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
87 00/0001/234482 የገቢዎች ሚኒስቴር ሀበሻ ስቲል ሚልስ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
88 00/0001/261011 ፍሬህይወት አይተንፍሱ ደምስ(2ሰዎች) ተስፋዬ ኩምሳ አባቦሬ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
89 00/0001/262381 ኤልያስ አወቀ ታደሰ ግርማ ሞገስ ወርቁ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
90 00/0001/253241 ራሄል ፍቅሩ ንጋቱ እንይ ጄነራል ቢዝነስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር/2ሰዎች 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
91 00/0001/241891 ገቢዎች ሚኒስቴር ኤ.ቢአይ.ጂ ማኔጅመንት አገልግሎት ኃላ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
92 00/0001/236162 ኤደን ግርማ አበበ(2ሰዎች) ጥሩነሽ ግርማ አበበ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
93 00/0001/255499 የኮ/ቀ/ክ/ከተማ ወረዳ 9 አስተዳደር ጽ/ቤት /2ሰዎች/ እታገኝ አንተነህ ዋሴ /7ሰዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
94 00/0001/255969 ሲልቫና ጊሪዮ ዝናሽ ተሰማ/2 ሰዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 3ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
95 00/0001/251973 ቫይብ ኮምፒውተር ኢንጅነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ገቢዎች ሚኒስቴር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ትእዛዝ ለመስጠት
96 00/0001/250836 ጉምሩክ ኮሚሽን አ/አበባ ቃሊቲ ቅ/ጽ/ቤት ካኪ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ለምርመራ
97 00/0001/250674 ሙለጌ ኃ/የተ/የግ/ማ በጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ለውሣኔ
98 00/0001/249762 ካሰች አምደመስቀል መገርሳ የፌደራል ቤቶች ኮርፖሬሽን/2ተጠሪዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
99 00/0001/246869 ኤልያስ አብራር ጌቱ ሰንበታ/2 ሰዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
100 00/0001/246027 ሙላቱ ኃይሌ ጌቱ ሰንበታ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
101 00/0001/261286 የድሬደዋ አስተዳደር መሬት ልማት ማኔጅመንት ሬድዋን ሞተርስ ኢንዱስትሪ ኃ/የተ/የግ/ማህበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
102 00/0001/245330 ዳንጎቴ ኢንዱስትሪስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር የገቢዎች ሚኒስቴር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
103 00/0001/241846 ፍርድአወቅ ገ/ማርያም ኮተሳ የዩተር ወዛደሮች አገልግሎት ህ/ሥ/ማህበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
104 00/0001/241882 ሙሉ ገረሱ ቦሌ ቡልቡላ ደብረ መድሐኒያለም ቤተክርስቲያን 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
105 00/0001/260407 ግርማ ተሾመ አገዘ /3 ሰዎች/ ዘውድነሽ ተስፋዬ ሰማው /2 ሰዎች 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
106 00/0001/241622 የኢፌዲሪ ቤተመንግስት አስተዳደር የወንዶ ገነት ሪዞርት ሆቴል ቦጋለች አብዱ/10 ሰዎች 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
107 00/0001/240591 አዚዛ አደም/5ሰዎች/ ዑመር ሱልጣን አብዱላሂ አህመድ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
108 00/0001/260765 የፌዴራል ቤቶች ኮርፖሬሽን በላይነህ ገ/ጊዮርጊስ /2 ሰዎች/ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
109 00/0001/238178 የገቢዎች ሚኒስቴር ጂ.ኤም.ሲ ፕሮጀክት /ኢንዲያ/ሊሚትድ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 5ኛ ችሎት ትእዛዝ ለመስጠት
110 00/0001/261022 ፋራህ ሼክ ቢህ ሬድዋ ሞተርስ ኢንዱስትሪ ኃ/የተ/የግ/ማበር 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ቅሬታ ለመስማት
111 00/0001/244778 ሀብታሙ ደመቀ ሰርጉ ኑሪ 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ
112 00/0001/233565 ሮማን ረዳኢ ዕቁባሚካኤል/5 ሰዎች የአራዳ ክፍለከተማ የመሬት ልማትናከተማ ማደስፅ/ቤት /3ሰዎች 7/10/2016 ከሰዓት ፍ/ብሔር 4ኛ ችሎት ለምርመራ